Văn bằng 2 Trường đại học Nha Trang
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

V/v các môn chuyên ngành thi tốt nghiệp

Go down

V/v các môn chuyên ngành thi tốt nghiệp Empty V/v các môn chuyên ngành thi tốt nghiệp

Bài gửi by npy12 28/4/2011, 10:47 am

Gửi các anh chị,

Trong thời gian qua có một số anh chị gọi hỏi mình về môn chuyên ngành sẽ thi tốt nghiệp có thực sự bao gồm 3 môn là QTH, QTCL và QTNL không, mình xin trả lời và thông tin thêm như sau:

1. Đề cương môn chuyên ngành bao gồm QTH, QTCL và QTNS mình đã share được download từ website của Phân Hiệu KG và mình có gọi hỏi thầy Thành để xác nhận. Tuy nhiên không có văn bản hay thông báo chính thức nào được ban hành cả.

2. Thời gian qua có một số thông tin về môn chuyên ngành thi tốt nghiệp có cả môn QTDN, hoặc có thông tin là các môn khác hoàn toàn... Mình cũng hiểu sự lo lắng của mọi người nhưng mình cũng chỉ nắm thông tin như đã nói ở trên. Vừa qua anh Bình đã gửi mail cho thầy Duy để xin xác nhận và gửi cho mình nhờ mình post lên mạng cho mọi người xem:

from Binh Nguyen Thanh <ntbinh@kiengiangtec.edu.vn>
to py.trade.div@gmail.com
date Thu, Apr 28, 2011 at 10:35 AM
subject Fwd: Fw: Sinh viên lớpQTKD09 bằng 2 Kien Giang kính chào thầy

Nhờ em post cái này lên mạng dùm anh nhé, anh nhờ thầy Duy xác nhận các môn thi tốt nghiệp, thầy Long trả lời.

---------- Thư đã chuyển tiếp ----------
Từ: Le Kim Long <lekimlong@gmail.com>
Ngày: 08:34 Ngày 27 tháng 4 năm 2011
Chủ đề: Re: Fw: Sinh viên lớpQTKD09 bằng 2 Kien Giang kính chào thầy
Đến: nguyen ngocduy <ngocduydhts@yahoo.com>
Cc: ntbinh@kiengiangtec.edu.vn

Chao Duy,

Cam on email nhac nho cua em. Minh da thong bao cho Khoa Tai Chuc va phan hieu KG (Thanh) thong bao cua BM la tat ca cac lop thi tot nghiep tu thang 6/2011 deu ap dung voi Chuong Trinh moi (3 mon: Quan tri hoc, Quan tri nhan luc va QT chien luoc). Nho em thong bao thong tin nay len mang nhe. He chinh quy thi bat dau tu K49 cung thi chuong trinh moi nay.

A Long

2011/4/27 nguyen ngocduy <ngocduydhts@yahoo.com>

Hi Thầy,
Có một số anh chị lớp QT09 ở KG hỏi về các môn thi tốt nghiệp như email dưới đây Thầy ạ. EM không biết thầy đã thông báo cho lớp.

Em Duy

PS: Cả ngày hôm qua đi trên tàu máy điện thoại em hết pin nên không biết thầy gọi. Sáng nay em có lịch làm việc với Thầy Giang, còn buổi chiều không biết Thầy có rảnh không khoảng 2g30 thầy trò mình gặp nhau ở Đầm Sen được không thầy?

-----------------o0o------------------
From: Nguyen Ngoc Duy
Office: Economics Faculty, Nha Trang University.

Home: 40 Vinh Xuong street, Vinh Hai ward, Nha Trang city, Viet Nam
Mobile phone: (+84) 983 128 350
Home phone: (+84) 58 3 838 748

Email: ngocduydhts@yahoo.com or duynn@cb.ntu.edu.vn

----- Forwarded Message ----
From: Binh Nguyen Thanh <ntbinh@kiengiangtec.edu.vn>
To: ngocduydhts@yahoo.com
Sent: Monday, April 25, 2011 16:42:59
Subject: Sinh viên lớpQTKD09 bằng 2 Kien Giang kính chào thầy

Em xin kính chào thầy!
Lời đầu tiên em xin gởi lời chúc đến thầy và gia đình dồi dào sức khoẻ
Em là Thanh Bình sinh viên lớp QTKD09 bằng 2 tại Kiên Giang, em có một số thông tin chưa rõ mong thầy giúp em
- Xin thầy cho em biết chính xác môn thi tốt nghiệp của lớp em, vì em thấy Thầy đưa lên mạng đề cương ôn thi tốt nghiệp của lớp chính qui và lớp bằng 2 ở Nha Trang hác nhau, nên em muốn được biết cụ thể để chuản bị
Trong thời gian chơ đợi thông tin của thầy em xin chân thành cảm ơn!
Trân trọng kính chào thầy

npy12
npy12
Thượng tá
Thượng tá

Điểm : 218

- Similar topics